Home KIMATAIFA NILIVIMBAA MIGUU KISA USHIRIKINA, ILA NIMEPONA KWA DAWA HII

NILIVIMBAA MIGUU KISA USHIRIKINA, ILA NIMEPONA KWA DAWA HII

.

Upande wa Kisii magharibi mwa Kenya visa vya ushirikina huripotiwa mara kwa mara na hata imepelekea wazee wenye umri wa mkubwa kuweza kuogopewa na kutengwa kwa kuhofiwa kuwa ni washirikina, pia kumekuwepo visa vya wakongwe hao kuu.

Mwaka ulopita nilishihudia vijana waliokuwa wamejihami kwa slaa butu wakimvamia mzee mmoja na kumuua kwa madai kuwa alikuwa anashiriki ushirikina, nilimuonea huruma ila sikuwa na uwezo wa kumuokoa.

Kwa muda mrefu nimeishi mjini Nairobi na nyumbani kwetu Kisii huwa naenda mara moja kwa mwaka hasa kipindi cha sikukuu za mwisho wa mwaka.
Nilipostaafu sikuona haja yaa kuendelea kukaa mjini, hivyo nikaamua kuelekea mashambani kuweza kuyafanya mawili matatu, nikiungojea uzee wangu, nilipofika mashambani nilipokelewa vyema na kukaribishwa, japo baba yangu mzazi alinionya kuwa kuna ushirikina mkubwa katika eneo hilo.

Aliniambia nisizungumze na kila mtu wala kumsalimu mtu yeyote mzee kwa kumpa mkono wangu, kwa vile nilikua nimezoea kushirikiana na watu tangu utotoni mwangu nilipata ugumu sana kutowasalimu na kuzungumza na watu.

Baada ya mwaka moja hivi, ghafla nilipata uvimbe mguuni na kudhania kuwa ulikua wa kawaida na ungepona kwa muda mfupi, ila mguu huo uliendelea kuvimba siku zilivyozidi kusonga hivyo nikaamua kwenda hospitali kutafuta matibabu.
Nilirejea nyumbani na kumuuliza baba yangu, hapo ndipo aliniarifu kuwa ilikuwa ushirikina, hivyo ili niweze kupona basi ni lazima anipeleke kwa wataalamu wa tiba asilia, African Doctors.
Siku iliyofuatia niliweza kukutana na African Doctors na kumueleza yote, aliniambia hilo ni jambo dogo sana, aliweza kunipa dawa ya miti shamba ambayo nilipaka katika kidonda na nyingine nikawa nakunywa.

Siku tatu baadaye niliweza kupata nafuu, uvimbe uliisha na mguu wangu ukapona, nachukua fursa hii kuwashukuru African Doctors kwa kuniponya mguu wangu.

African Doctors wanatibu magojwa mengi ikiwemo kifafa, kifua kikuu na mengine mengi, wasiliana na African Doctors kwa namba; +254 769 404965, tembelea tovuti yao; www.african-doctors.com au watumie email; africandoctorheals@gmail.com

Previous articleNIDA NA NECTA ZAIGIZWA KWENYE MFUMO WA KUBADILISHA TAARIFA ZA UMMA
Next articleDKT. BITEKO ASHIRIKI ROMBO MARATHON; APONGEZA UBUNIFU WAKE

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here