Home MAKALA NAMNA NILIVYOWEZA KUPATA KAZI BAADA YA KUSOTA SANA

NAMNA NILIVYOWEZA KUPATA KAZI BAADA YA KUSOTA SANA

Nilijitahidi mno kutia bidii katika masomo tangia nipo shule ya msingi ili niweze kujiunga na shule ya upili ya ndoto zangu ambayo ni mmoja wapo wa shule za kitaifa iliyopo Nairobi nchini Kenya.

Ndoto yangu ilikuwa kuwa daktari wa ubongo ambayo ndiyo taaluma niliyosomea Chuo Kikuu, nikiwa shule ya upili nilijitahidi hadi baada ya miaka minne nikahitimu na kupata alama nzuri zilizoniwezesha kusonga mbele.

Baada ya kuhitimu Chuo, mtalaa ulinihitaji kwenda katika mafunzo ya vitedo kwa muda wa mwaka mmoja, nilifanya hivyo na baada ya muda nilianza kutafuta kazi.

Kila nilipojaaliwa kupata kibarua katika hospitali yeyote, sikuweza kudumu hata wiki mbili, nilijikuta nafukuzwa kazi bila kujua ipi sababu, nilijaribu kuwaza na kuwazua mbona yanikumbe haya yote wakati nafanya kazi nzuri tu!.

Nilimueleza rafiki yangu mmoja wa dhati ambaye kiukweli aliniambia kisa kimoja alichowahi kukisoma kwenye makala fulani kuhusu huduma za African Doctors ambazo zilimtatulia matatizo kama niliyokuwa nayo.

Bila kupoteza muda niliwasiliana na African Doctors ambaye nilifanya miadi nae ili tukutana nae siku mbili zilizofuatia, baada ya kukutana nae aliniambia kuwa tatizo langu lilikuwa dogo sana kwao na kuwa lingetatuliwa kwa muda wa siku mbili pekee.

Sikuamini alichoniambia mpaka pale siku mbili hizo zilipopita ambapo nilipigiwa simu kutoka hospitali mbalimbali wakihitaji huduma yangu. Niliamua kwenda kwa hospitali moja kubwa nchini Afrika Kusini ambapo nilifanya kazi na kukubalika na uongozi wa hospitali ile na hata kupandishwa cheo.
Kwa kweli African Doctors wana uwezo mkubwa sana wakutatua matatizo mbalimbali kama vile msukumo wa damu, ugonjwa wa pumu, malaria na magonjwa mengine. Vilevile wana uwezo wa kurejesha mapenzi kwenye familia, kupata vitu vilivyoibiwa na pia kulinda mali.

Wasiliana na African Doctors kwa namba; +254 769 404965, tembelea tovuti yao; www.african-doctors.com au watumie email; africandoctorheals@gmail.com

Previous articleTUMIENI FURSA YA MPAKA KUONGEZA MAPATO YA SERIKALI NA KUIMARISHA UCHUMI _ DC ILEJE
Next articleWANNE WAKAMATWA NA MILIONI 13.55 BANDIA NA MASHINE YA KUTENGENEZA PESA BANDIA PWANI

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here