Home KITAIFA JINSI NILIVYOSHINDA MILIONI 20 ZA BAHATI NASIBU KWA URAHISI

JINSI NILIVYOSHINDA MILIONI 20 ZA BAHATI NASIBU KWA URAHISI

Kila wakati neno umaskini linapotajwa hakuna mtu yeyote anayetaka limfike ila kila sehemu duniani hakukosi mtu maskini, swali la msingi ni unafanya nini kujiondoa katika hali yako ya umaskini na kuishi maisha mazuri?.

Langu jina ni Halima mwanamke wa umri wa miaka 20 kutoka kitongoji duni cha Kibera jijini Nairobi, Kenya, hivi maajuzi niliweza kushiriki mchezo bahati nasibu na kuweza kushinda takriban milioni 20.

Sikuweza kuamini nilipopata ujumbe mfupi kwenye simu yangu hadi nilipopigiwa simu na kampuni hiyo, nilikuwa mwenye furaha isiyo na kifani kwa mara ya kwanza kwani maishani mwangu mwote sikuwawi kumiliki fedha nyingi hivyo.

Yote hayo hayakuwa kwa uwezo wangu bali kwa usaidizi wa African Doctors walioniwezesha kushinda, hapo awali nilikuwa maskini wa kuomba omba kila wakati ili kuweza kuyamudu maisha yangu ya kila siku.

Nilikosa hata rafiki kwa kuwa marafiki zangu wote walinitoroka na kukataa kushirikiana nami kwa kuwa waliona nina shinda sana hivyo ningewaomba.
Kwa vile kuna njia nyingi za kutafuta fedha, nilianza kushiriki mchezo wa bahati nasibu, kila siku ningeweza kucheza, nilioona wengi walioushinda wakiusifia mchezo huu jiinsi ulivyobadilisha maisha yao baada ya kushinda mamilioni ya fedha.

Japo sikuwahi kushinda niliendelea kucheza, baadaye nilipoteza matumaini na kucheza mara moja kwa wiki bila mafanikio yoyote yale kama wenzangu.

Siku moja nilipokuwa kwenye shughuli zangu mtandaoni niliona tangazo la kibiashara la African Doctors, baada ya kulipitia nilipata kufahamu kuwa walikuwa na uwezo wa kumuwezesha yeyote kushinda mchezo bahati nasibu kwa urahisi mno.

Bila kusita niliweza kuichukua namba yao na kuweza kuwapigia African Doctors na kuweleza kuwa ningependa kushinda mchezo wa bahati nasibu ambao nimeshiriki kwa muda mrefu bila mafanikio.

Mtaalam huyo aliweza kunifahamisha kuwa nifungue akaunti mpya ya kushiriki mchezo huo kwa kuwa akaunti ya awali ilikuwa na laana za kifamilia, hivyo singeshinda kwa urahisi.

Niliweza kufanya yote aliyonieleza na kushiriki mchezo huo kama kawaida muda wa asubuhi, basi jioni niliweza kupokea ujumbe mfupi kwenye simu yangu kuwa nimeshinda milioni 20.

Baadaye nilijiingiza katika biashara ya majumba na kwa sasa naweza kusema mimi ni mtu tajiri kwa kiwango fulani. Shukrani za dhati kwa African Doctors.

Wasiliana na African Doctors kwa namba; +254 769 404965, tembelea tovuti yao; www.african-doctors.com au watumie email; africandoctorheals@gmail.com

Previous articleTGNP KUADHIMISHA MIAKA 30 TANGU KUANZISHWA KWA STYLE YA AINA YAKE, YAJA NA TAMASHA LA KITAIFA LA JINSIA (GENDER FESTIVAL)
Next articleWENYE MASHAKA NA DIRA (MITA) ZA MAJI WAENDE WAKALA WA VIPIMO (WMA) KWA UHAKIKI

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here